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UTABIRI WA HALI YA HEWA
KWA SAA 24 ZIJAZO

UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 ZIJAZO KUANZIA SAA 3.00 USIKU
WA LEO TAREHE: 13/07/2025.

[Mikoa ya Kagera na Mara]:

} Hali ya mawingu kiasi, mvua na ngurumo
katika maeneo machache na vipindi vya jua.

[Visiwa vya Unguja na Pemba]:

[Mikoa ya Singida na Dodomal:

[Mikoa ya Dar es salaam na Tanga]:

[Mikoa ya Kigoma, Katavi na Tabora]:
[Mikoa ya Morogoro, Lindi na Mtwara]:
[Mikoa ya Arusha, Manyara na Kilimanjaro]:

[Mikoa ya Mwanza, Shinyanga, Simiyu na Geita]:
[Mkoa wa Pwani (ikijumuisha Visiwa vya Mafia)]:
[Mikoa ya Ruvuma, Rukwa, Njombe, Iringa, Songwe na Mbeya]: —/

\

> Hali ya mawingu kiasi na vipindi vya jua.

ANGALIZO:

VIPINDI VIFUPI VYA UPEPO MKALI UNAOFIKIA KM 40 KWA SAA NA MAWIMBI MAKUBWA YANAYOFIKIA
MITA 2 VINATARAJIWA KWA BAAADHI YA MAENEO YOTE YA UKANDA WA PWANI YA BAHARI YA HINDI
(MIKOA YA LINDI, MTWARA, TANGA, DAR ES SALAAM, PWANI (IKIJUMUISHA VISIWA VYA MAFIA) PAMOJA
NA VISIWA VYA UNGUJA NA PEMBA).

VIWANGO VYA JOTO, MAWIO NA MACHWEO YA JUA KWA BAADHI YA MIJI HAPA NCHINI:

MJI Kiwango cha juu cha joto Kiwango cha chini cha joto Mawio (Saa) | Machweo (Saa)
ARUSHA 22°C 14°C 12:42 12:36
D'SALAAM 29°C 20°C 12:37 12:19
DODOMA 27°C 16°C 12:49 12:35
KIGOMA 29°C 16°C 01:11 01:01
MBEYA 19°C 08°C 01:03 12:39
IRINGA 25°C 13°C 12:52 12:32
NJOMBE 16°C 07°C 12:59 12:35
MWANZA 28°C 18°C 12:55 12:51
TABORA 29°C 16°C 12:59 12:49
TANGA 29°C 21°C 12:34 12:24
ZANZIBAR 29°C 23°C 12:37 12:19

Upepo wa Pwani: Unatarajiwa kuvuma kwa kasi ya km 40 kwa saa kwa Pwani yote; kutoka Kusini kwa
Pwani ya Kaskazini na kutoka Kusini Mashariki kwa Pwani ya Kusini.
Hali ya Bahari: Inatarajiwa kuwa na Mawimbi Makubwa.

Matarajio kwa siku ya Jumanne tarche 15/07/2025: Kuendelea kwa vipindi vifupi vya upepo mkali na

mawimbi makubwa katika baadhi ya maeneo ya Ukanda wote wa Pwani ya Bahari ya Hindi.
Utabiri huu umetolewa leo tarehe 13/07/2025.

Na: MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA.

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:
Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Chuo Kikuu cha Dodoma,
Jengo la Utawala, Ndaki ya Sayansi za Kompyuta na Elimu Angavu, 1 Mtaa wa CIVE,
S.L.P 27, 41218 Dodoma; Simu: +255 26 2962610: Nukushi: +255 26 2962610

Barua pepe; met@meteo.go.tz; Tovuti: www.meteo.go.tz
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